๑۩۞۩๑ Д3 TÂ¥ sƠ₪ ๑ Qu¥ ₪ђƠn ๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Cầu vồng trong đêm Post_t10Cầu vồng trong đêm Post_t12
♥ Bài Viết Mới Nhất ♥
♫ Tên Bài Viết ♥♥ Được Trả Lời Sau Cùng Bởi ♥♥ Thời Gian Gửi ♥
Karaoke 10/06/2012 ^^ Yumi Cầu vồng trong đêm Empty 24/6/2012, 20:48
Hình nấu ăn nhà Nhiên ^^ (10/6/2012) ☻ v ☻ Yumi Cầu vồng trong đêm Empty 24/6/2012, 20:45
Hình đi hát karaoke 13/5/2012 ♥ ^^ ♥MjU♥ Cầu vồng trong đêm Empty 14/5/2012, 11:45
THÔNG BÁO ĐI CHƠI TẾT MÙNG 4 ^^ & CÁC MÙNG KHÁC NỮA ♥ ( SẼ BÀN TIẾP ^^) mynamecuong Cầu vồng trong đêm Empty 20/1/2012, 10:07
Đi thăm thầy cô và đi chơi 20/11/2011 ^^ su_ruby_janny_a3 Cầu vồng trong đêm Empty 16/11/2011, 14:12
Hình đi chơi 2/9 (HảI giAnG ♥ ) & 1 sỐ pIc Bữa sau đi ăn chè ♥ congchua_tim_hoangtu Cầu vồng trong đêm Empty 24/9/2011, 14:51
ViDeo Clip đi chơi 2/9 ^^ ♥ ( Hải Giang ) (2011) ^^ !!!!!!!!! HOt !!!!! ♥MjU♥ Cầu vồng trong đêm Empty 21/9/2011, 13:31
ThÔnG bÁO vỀ ngÀy HỌp lỚp vÀ Chuyến đI ChƠi xA 2/9 ^^ ♥ !!!!!!!!!!!!!!!!! ♥MjU♥ Cầu vồng trong đêm Empty 1/9/2011, 10:20
Cầu vồng trong đêm Post_f12Cầu vồng trong đêm Post_f10

Share | 

Cầu vồng trong đêm

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
fuuko_agile
MOdr€atOr (^_^)
MOdr€atOr (^_^)
fuuko_agile

Nữ sỐ pÀi đà đÓnG góP ♥ sỐ pÀi đà đÓnG góP ♥ : 180
TiỀn đAnG cÓ ♥ ( VN Đồng) TiỀn đAnG cÓ ♥ ( VN Đồng) : 572
NgàY vàO rUm ^^ NgàY vàO rUm ^^ : 05/01/2010
_tuỔI ♥_ _tuỔI ♥_ : 29
nHÀ ^^ tUj nHÀ ^^ tUj : thiên đường ánh sáng
cÔg viỆc hiỆN tẠi : angel

Cầu vồng trong đêm Empty
Bài gửiTiêu đề: Cầu vồng trong đêm   Cầu vồng trong đêm Empty7/1/2010, 09:46

Cầu vồng trong đêm

- Cầu vòng không bao giờ xuất hiện trong đêm,cũng như em và anh mãi mãi không bao giờ được gần nhau......

Mỗi lần nhớ về anh là tim em đau lắm, giờ này anh đang ở bên vợ con anh,cuộc sống chẳng phải lo lắng bồn bề như em.Hàng ngày em cứ lao vào công việc, để em không còn có nhiều thời gian suy nghĩ về anh, nhưng tất cả điều vô nghiã, hơn ai hết trong lòng em biết, em vẫn còn yêu anh nhiều lắm. Có nhiều lúc em cầm điện thoại định điện cho anh, nhưng em không làm vậy, em sợ anh buồn lắm, em yêu anh, em phải để cho anh sống hạnh phúc, đừng làm cho anh cảm thấy hối hận khi nghĩ về em."Ông mập" ơi, em không bao giờ trách gì anh đâu, ông trời đã mang anh đến bên em dù thời gian có ngắn nguỉ, nhưng đối với em đó là niềm hạnh phúc, những tháng ngày ở bên anh, em hạnh phúc lắm.Mùa giáng sinh lại đến, năm trước anh bận đi công tác không ở bên cạnh em đêm giáng sinh, nhưng đêm hôm sao anh đã đi hàng trăm km để về bên em, chỉ để nghe em kể những ngày qua không có anh, em đã làm gi, Anh vẫn thường hay nói với em, mỗi tối được ở bên cạnh em, ngồi nghe em nói chuyện là anh hạnh phúc rồi, lúc đó em biết trong lòng anh yêu em nhiều lắm, nhưng cuộc đã không cho anh và em gặp nhau sớm hơn. Ngày xưa ở bên anh, em thường hay noí, dù mai này mình không đuợc ở bên nhau, nhưng em xin anh hay nhớ rằng anh vẫn còn một người vợ- là em, đang ở một phương xa nào đó nhớ về anh !

"Ông mập " ơi, cầu vồng không bao giờ xuất hiện trong đêm cũng như anh và em mãi mãi không bao giờ được gần nhau......

Anh và em xa gần xa, nghe trời xanh sao khéo trêu ta

bao mùa đông, lạnh lùng xa đôi ta bao phong ba dấu chân phêu bạc

Dẫu ngàn năm em chờ anh, dẫu tình đó lụi tàn ngày xanh......

Sa mạc trắng chờ ngày mưa, tình buồn từng giọt lệ khắc sâu trong lòng,

Em buồn không, anh buồn không, khi quạnh vắng sầu lạnh giá mùa đông

Vẫn thầm mong một ngày mai cao xanh cho cơ duyên chúng ta tương phùng. I love you

Cầu vồng trong đêm

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang